2018 World Cup schedule with times and TV

Nội quy chuyên mục
THÀNH VIÊN CLVN CHÚ Ý !

1- Bài viết phải luôn luôn bỏ dấu cho dễ đọc, viết không dấu sẽ bị xóa. Xem chỉ dẫn cách bỏ dấu taị đây.
2- Không đưa nguyên link từ các nơi khác vào - Không viết toàn chữ hoa hoặc liên tục không chấm phết.
3- Ghi rõ nguồn các bài được đưa lên là bắt buộc - Tránh những lời lẽ quá khích.
4- Mỗi thành viên chỉ được dùng một nick - Không nên đưa nhiều bài lắt nhắt liên tiếp từ cùng một thành viên.
5- Đừng dùng quote (trích dẫn) để trả lời khi 2 bài liên tiếp nhau - Tránh quote nhiều lần cùng một hình ảnh.
6- Không dùng màu đỏ trừ phi đó là tựa đề của một bài mới - Nên tạo chữ ký đẹp, cân đối, dễ nhìn.
7- Thắc mắc về bài bị xoá post trên diễn đàn đều cũng sẽ bị xoá. Trực tiếp liên lạc với Ban Điều Hành nếu cần.
8- Mọi thành viên đều cùng một nhà CLVN nên việc cư xữ hoà nhã với nhau là cần thiết dù ý kiến có dị biệt.
  • Advertisement

2018 World Cup schedule with times and TV

Bài viết chưa xemgửi bởi tancogiaoduyen » Thứ 6 Tháng 6 15, 2018 6:55 pm



Here is the full schedule for the 2018 FIFA World Cup and where to watch:

THURSDAY, JUNE 14
Russia vs. Saudi Arabia, 8 a.m., Moscow, Fox

FRIDAY, JUNE 15
Egypt vs. Uruguay, 5 a.m., Yekaterinburg, FS1

Morocco vs. Iran, 8 a.m., Saint Petersburg, Fox

Portugal vs. Spain, 11 a.m., Sochi, Fox

SATURDAY, JUNE 16
France vs. Australia, 3 a.m., Kazan, FS1

Argentina vs. Iceland, 7 a.m., Moscow, Fox

Peru vs. Denmark, 9 a.m., Saransk, FS1

Croatia vs. Nigeria, noon, Kaliningrad, FS1

SUNDAY, JUNE 17
Costa Rica vs. Serbia, 5 a.m., Samara, Fox

Germany vs. Mexico, 8 a.m., Moscow, FS1

Brazil vs. Switzerland, 11 a.m., Rostov, FS1

MONDAY, JUNE 18
Sweden vs. South Korea, 5 a.m., Nizhny Novgorod, FS1

Belgium vs. Panama, 8 a.m., Sochi, FS1

Tunisia vs. England, 11 a.m., Volgograd, FS1

TUESDAY, JUNE 19
Poland vs. Senegal, 5 a.m., Moscow, FS1

Colombia vs. Japan, 8 a.m., Saransk, Fox

Russia vs. Egypt, 11 a.m., Saint Petersburg, Fox

WEDNESDAY, JUNE 20
Portugal vs. Morocco, 5 a.m., Moscow, FS1

Uruguay vs. Saudi Arabia, 8 a.m., Rostov, Fox

Iran vs. Spain, 11 a.m., Kazan, Fox

THURSDAY, JUNE 21
France vs. Peru, 5 a.m., Yekaterinburg, FS1

Denmark vs. Australia, 8 a.m., Samara, Fox

Argentina vs. Croatia, 11 a.m., Nizhny Novgorod, Fox

FRIDAY, JUNE 22
Brazil vs. Costa Rica, 5 a.m., Saint Petersburg, FS1

Nigeria vs. Iceland, 8 a.m., Volgograd, Fox

Serbia vs. Switzerland, 11 a.m., Kaliningrad, Fox

SATURDAY, JUNE 23
Belgium vs. Tunisia, 5 a.m., Moscow, Fox

Germany vs. Sweden, 8 a.m., Sochi, Fox

South Korea vs. Mexico, 11 a.m., Rostov, Fox

SUNDAY, JUNE 24
England vs. Panama, 5 a.m., Nizhny Novgorod, FS1

Japan vs. Senegal, 8 a.m., Yekaterinburg, Fox

Poland vs. Colombia, 11 a.m., Kazan, Fox

MONDAY, JUNE 25
Saudi Arabia vs. Egypt, 7 a.m., Volgograd, Fox/FS1

Uruguay vs. Russia, 7 a.m., Samara, Fox/FS1

Iran vs. Portugal, 11 a.m., Saransk, Fox/FS1

Spain vs. Morocco, 11 a.m., Kaliningrad, Fox/FS1

TUESDAY, JUNE 26
Australia vs. Peru, 7 a.m., Sochi, Fox/FS1

Denmark vs. France, 7 a.m., Moscow, Fox/FS1

Iceland vs. Croatia, 11 a.m., Rostov, Fox/FS1

Nigeria vs. Argentina, 11 a.m., Saint Petersburg, Fox/FS1

WEDNESDAY, JUNE 27

South Korea vs. Germany, 7 a.m., Kazan, Fox/FS1

Mexico vs. Sweden, 7 a.m., Yekaterinburg, Fox/FS1

Switzerland vs. Costa Rica, 11 a.m., Nizhny Novgorod, Fox/FS1

Serbia vs. Brazil, 11 a.m., Saint Petersburg, Fox/FS1

THURSDAY, JUNE 28
Japan vs. Poland, 7 a.m., Volgograd, Fox/FS1

Senegal vs. Colombia, 10 a.m., Samara, Fox/FS1

England vs. Belgium, 11 a.m., Kaliningrad, Fox/FS1

Panama vs. Tunisia, 11 a.m., Saransk, Fox/FS1

SATURDAY, JUNE 30
Round of 16: Group C winner vs. Group D runner-up, 7 a.m., Kazan, Fox/FS1

Round of 16: Group A winner vs. Group B runner-up, 11 a.m., Sochi, Fox/FS1

SUNDAY, JULY 1
Round of 16: Group B winner vs. Group A runner-up, 7 a.m., Moscow, Fox/FS1

Round of 16: Group D winner vs. Group C runner-up, 11 a.m., Nizhny Novgorod, Fox/FS1

MONDAY, JULY 2
Round of 16: Group E winner vs. Group F runner-up, 7 a.m., Samara, Fox/FS1

Round of 16: Group G winner vs. Group H runner-up, 11 a.m., Rostov, Fox/FS1

TUESDAY, JULY 3
Round of 16: Group F winner vs. Group E runner-up, 7 a.m., Saint Petersburg, Fox/FS1

Round of 16: Group H winner vs. Group G runner-up, 11 a.m., Rostov, Fox/FS1

FRIDAY, JULY 6
Quarterfinal: Teams TBD, 7 a.m., Nizhny Novgorod, FS1

Quarterfinal: Teams TBD, 11 a.m., Kazan, FS1

SATURDAY, JULY 7
Quarterfinal: Teams TBD, 7 a.m., Samara, Fox

Quarterfinal: Teams TBD, 11 a.m., Sochi, Fox

TUESDAY, JULY 10
Semifinal: Teams TBD, 11 a.m., Saint Petersburg, Fox

WEDNESDAY, JULY 11
Semifinal: Teams TBD, 11 a.m., Moscow, Fox

SATURDAY, JULY 14
Third-place match: Teams TBD, 7 a.m., Saint Petersburg, Fox

SUNDAY, JULY 15
Final: Teams TBD, 7 a.m., Moscow, Fox
Hình ảnh
www.cailuongvietnam.com - www.cailuongvietnam.com/forum - www.cailuongvietnam.info/forum - www.CLVN.info - www.cailuongvietnam.info - www.minhcanh-mychau.com/4rum
ATI MULTI SERVICE
Hình đại diện của thành viên
tancogiaoduyen
Site Admin
Site Admin
 
Bài viết: 40011
Ngày tham gia: Thứ 2 Tháng 4 12, 2004 5:00 pm
Đến từ: U.S.A
Has thanked: 1375 times
Been thanked: 328 times

Advertisement


  • Advertisement

Quay về Art - Culture

Ai đang trực tuyến?

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến1 khách

Google Analytic

ỦNG HỘ CÂY MÙA XUÂN NS TẾT MẬU TUẤT 2018


Cải Lương Việt Nam Official Site
Copyright by cailuongvietnam.com © 2004 - 2018. All rights reserved.
Email: cailuongvietnam.info@gmail.com
We are not responsible for the content posted by members in the forum